Cơ hội việc làm hấp dẫn với ngành Công nghệ Vật liệu Dệt, May tại HaUI
GDVN - Ngành Công nghệ Vật liệu Dệt, May tại Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội là một lựa chọn phù hợp cho những ai muốn có việc làm ngay sau khi tốt nghiệp.
GDVN - Ngành Công nghệ Vật liệu Dệt, May tại Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội là một lựa chọn phù hợp cho những ai muốn có việc làm ngay sau khi tốt nghiệp.
Chương trình ngày hôm nay sẽ đưa ra những lời khuyên bổ ích, giải đáp thắc mắc nhằm giúp thí sinh có những thao tác đăng ký nguyện vọng xét tuyển đúng kỹ thuật, cách sắp xếp nguyện vọng thông minh nhất và tận dụng được cơ hội trúng tuyển cao nhất.
Vào khung giờ 20h - 20h30, thứ Bảy, ngày 20/7, buổi LIVE STREAM tư vấn tuyển sinh trực tuyến với chủ đề: Tư vấn đăng ký nguyện vọng xét tuyển sẽ giải đáp mọi thắc mắc cho quý vị phụ huynh và các em học sinh về những thông tin mùa tuyển sinh 2024 của Đại học Công nghiệp Hà Nội.
Đăng ký nguyện vọng đại học 2024 là nhiệm vụ vô cùng quan trọng đối với các bạn học sinh chuẩn bị bước vào giảng đường đại học. Để đảm bảo việc đăng ký được thực hiện đúng quy định, hãy cùng trường Đại học Công nghiệp Hà Nội tìm hiểu cách đăng ký nguyện vọng đại học chính quy năm 2024.
Chiều ngày 10/7, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội có buổi tiếp đón đoàn thầy cô giáo, phụ huynh và học sinh trường THPT Nguyễn Sỹ Sách, Nghệ An đến tham quan hướng nghiệp.
Ngày 09/7, Hội nghị Kiện toàn Ban Chấp hành Hội Sinh viên trường khóa IX, nhiệm kỳ 2023 – 2025 đã hiệp thương bầu sinh viên Trần Thị Hương Giang – Uỷ viên Ban Chấp hành Liên chi Hội sinh viên Trường Kinh tế giữ chức Chủ tịch Hội sinh viên Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội.
Ngày 05/7/2024, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức Hội thảo khoa học với chủ đề “Hoạt động Sáng chế dưới góc nhìn của TRIZ”. Hội thảo thu hút sự tham gia của nhiều nhà khoa học, chuyên gia, giảng viên và sinh viên trong lĩnh vực sáng chế và đổi mới công nghệ.
Đó là mục tiêu toàn thể đảng viên Đảng bộ Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội đặt ra và quyết tâm thực hiện trong 06 tháng cuối năm 2024.
Đó là chủ đề của Hội thảo khoa học được tổ chức tại Đại học Công nghiệp Hà Nội sáng nay, ngày 2/7.
Với mục tiêu lấy STEM làm nền tảng phát triển nguồn nhân lực chất lượng cao, Trường Cơ khí – Ô tô (SMAE), Đại học Công nghiệp Hà Nội (HaUI) ghi dấu ấn bằng chuỗi các hoạt động gắn kết, phục vụ vì cộng đồng thực hiện sứ mệnh lan tỏa tri thức, khơi nguồn đam mê khoa học cho học sinh. Từ chương trình này, đã có hơn 6.000 lượt học sinh THPT trên địa bàn Hà Nội được tiếp cận với giáo dục STEM.
Với bản lĩnh và nhiệt huyết của các marketer trẻ tài năng cùng các dự án được đầu tư chỉn chu, nghiên cứu bài bản, chiến lược marketing thực chiến đã mang đến cuộc thi nhiều ý tưởng độc đáo và sáng tạo. Thành công của cuộc thi một lần nữa khẳng định sự cần thiết trong việc tổ chức các sân chơi học thuật bổ ích dành cho sinh viên khối ngành kinh tế nói chung và chuyên ngành marketing nói riêng, đóng góp vào sự thịnh vượng của nền kinh tế nước nhà.
Bản quyền thuộc về Đại học Công nghiệp Hà Nội